Omeka - en to cy_GB translation catalogue (50 entries)

en: Website
cy_GB: Gwefan

en: Email (required)
cy_GB: Ebost (gofynnol)

en: Your name
cy_GB: Eich Enw

en: Allowed tags:
cy_GB: Tagiau a ganiateir:

en: Please verify you're a human
cy_GB: Cadarnhewch taw person go iawn yr ydych

en: Comments
cy_GB: Sylwadau

en: Use Threaded Comments?
cy_GB: Defnyddio Sylwadau wedi'u Plethu?

en: If checked, replies will be displayed indented below the comment.
cy_GB: Os yw wedi'i dicio, bydd ymatebion yn dangos wedi'u mewnoli islaw'r sylw.

en: Text for comments label
cy_GB: Testun ar gyfer label sylwadau

en: A label instead of 'Comments' to use. Leave empty to use 'Comments'.
cy_GB: Label yn lle 'Sylwadau'. Gadewch yn wag os am ddefnyddio 'Sylwadau'.

en: Allow public commenting?
cy_GB: Galluogi sylwadau gan y cyhoedd?

en: Allows everyone, including non-registered users to comment. Using this without Akismet is strongly discouraged.
cy_GB: Galluogi i bawb, gan gynnwys rhai sydd heb gofnodi, i adael sylw. Nid ydym yn annog i chi ddefnyddio hyn heb Akismet.

en: Require moderation for all public comments?
cy_GB: Angen cymedroli ar gyfer sylwadau o'r cyhoedd?

en: If unchecked, comments will appear immediately.
cy_GB: Os nad yw wedi ei dicio, bydd sylwadau yn dangos yn unionsyth.

en: User roles that can moderate comments
cy_GB: Math o ddefnyddiwr all gymedroli sylwadau

en: The user roles that are allowed to moderate comments.
cy_GB: Math o ddefnyddiwr sydd â hawl cymedroli sylwadau

en: User roles that can comment
cy_GB: Math o ddefnyddiwr all adael sylw

en: Select the roles that can leave comments
cy_GB: Dewisiwch y math a all adael sylwadau

en: User roles that require moderation before publishing.
cy_GB: Math o ddefnyddiwr sydd angen cymedroli cyn cyhoeddi.

en: If the role is allowed to moderate comments, that will override the setting here.
cy_GB: Os yw'r rôl yn cael cymedroli sylwadau, bydd y gosodiad yma yn cael ei ddiddymu.

en: Allow public to view comments?
cy_GB: Galluogi'r cyhoedd i weld y sylwadau?

en: User roles that can view comments
cy_GB: Math o ddefnyddiwr all weld sylwadau

en: security settings
cy_GB: Gosodiadau Diogelwch

en: You have not entered your %s API keys under %s. We recommend adding these keys, or the commenting form will be vulnerable to spam.
cy_GB: Nid ydych wedi gosod eich allwedd API %s o dan %s. Rydym yn awgrymu eich bod yn gwneud hyn, neu bydd y sylwadau yn agored i spam.

en: WordPress API key for Akismet
cy_GB: Allwedd API WordPress ar gyfer Akismet

en: Your comment is awaiting moderation
cy_GB: Mae'ch sylw yn aros i gael ei gymedroli.

en: A comment on %s has been flagged as inappropriate
cy_GB: Mae yna sylw ar %s wedi ei nodi fel un anaddas

en: The comment %s has been flagged as inappropriate.
cy_GB: Mae'r sylw %s wedi ei nodi fel un anaddas.

en: here
cy_GB: yma

en: You can manage the comment %s
cy_GB: Gallwch reoli'r sylw %s

en: Anonymous
cy_GB: Anhysbys

en: on
cy_GB: ymlaen

en: Approved
cy_GB: Derbyniwyd

en: Unapprove
cy_GB: Peidio derbyn

en: Not Approved
cy_GB: Heb ei dderbyn

en: Approve
cy_GB: Derbyn

en: Report Not Spam
cy_GB: Adrodd Nid Yw'n Spam

en: Not Spam
cy_GB: Ddim yn Spam

en: Report Spam
cy_GB: Adrodd Spam

en: Flagged Inappropriate
cy_GB: Wedi'i Nodi'n Anaddas

en: Unflag
cy_GB: Dad-nodi

en: Not Flagged
cy_GB: Heb ei Nodi

en: Flag Inappropriate
cy_GB: Nodi'n Anaddas

en: Flag
cy_GB: Nodi

en: Select All
cy_GB: Dewis Popeth

en: Needs Approval
cy_GB: Angen Ei Dderbyn

en: Flagged
cy_GB: Wedi ei Nodi

en: Flag inappropriate
cy_GB: Nodi'n anaddas

en: Unflag inappropriate
cy_GB: Dad-nodi fel anaddas

en: Reply
cy_GB: Ymateb
